Xiaomi Ya Ƙaddamar Da Sabuwar Waya (Redmi 12) Mai Kyau Da Aminci

Kamfanin Xiaomi yayi farin cikin sanar da kaddamar da sabuwar wayar (Redmi 12) da ake jira a Najeriya. Cike da fasali masu ƙarfi kuma ana sayarwa akan farashi mai araha, Redmi 12 tana saita sabon ma’auni don matakin shigar wayoyi. Daga babban gilashin ta zuwa ga ƙarfin aikinta mai kyau, wannan wayar tabbas zata iya jan hankalin masu sha’awar fasaha da masu amfani da masu son wayoyi masu saukin kuɗi .

Premium Glass Back Design tare da Kariyar IP53

Redmi 12 tana nuna kyakkyawan ƙirar gilashin baya mai ban sha’awa wanda ba wai kawai yana ƙara taɓawa ba amma kuma yana tabbatar da dorewa nishadi. Tare da kariyar ta IP53, na’urar tana da juriya ga ƙura da fashewa, tana sa ta dace da abubuwan da kuke sha’awar yau da kullun. Ka ji kwarin gwiwa wajen amfani da wayar salularka a duk inda ka je, da sanin cewa za ta iya jure wa kowane yanayi.

Tana da tsarin kyamarar 50MP AI mai ƙarfi, Redmi 12 tana ba ku ɗaukar hoto na ciki. Ɗauki kowane lokaci tare da na musamman tsabta da daki-daki, godiya ga ci-gaba fasahar AI wanda ke inganta hotunan ku a kowane yanayin haske. Daga shimfidar wurare masu ban sha’awa zuwa kyawawan hotuna, tsarin kyamarar Redmi 12 yana tabbatar da cewa ba za ku taɓa rasa hotuna masu kyau ba.

Cajin Batir

Redmi 12 tana dauke da batir 5000mAh mai ƙarfi wanda ke ba ku iko a duk rana. Ko kuna yawo, wasa, ko bincike, Redmi 12 za ta ci gaba da rayuwar ku. Kuma lokacin da yin caji ya yi, tallafin caji mai sauri na 18W yana tabbatar da cewa kuna ɗan jira wani lokaci da ƙarin lokacin jin daɗin na’urar ku.

Tare da har zuwa 8GB na RAM, zaku iya canzawa tsakanin application ba tare da wahala ba, tare da tabbatar da ƙwarewar mai amfani. Ajiye duk hotuna, bidiyo, da fayilolinku cikin sauƙi, godiya ga zaɓin ajiya (Memory) mai karimci na har zuwa 258GB.

Farashi da samuwa

Redmi 12 tana samuwa don siya a Najeriya daga 19 ga Yuni, 2023. Tare da fasalinsa masu ƙarfi da ƙira mai kyau, Redmi 12 tana ba da ƙimar kuɗi mara kyau. Redmi 12 ta zo cikin bambance-bambancen guda uku: samfurin 4GB+128GB ana farashinsa akan naira ₦95,500, ƙirar 8GB+128GB akan naira ₦102,500, kuma ƙirar 8GB+256GB tana kan naira ₦112,500. Kar ku manta da ƙaddamarwa mai kayatarwa. Tallace-tallacen da za su haɗu da sakin, yana ba ku damar sanin Redmi 12 akan farashi mara ƙima.