Hanyoyi 5 Domin Ƙara Girman Nonuwa
Ba duka mata ne aka albarkace su da cikakkun nono a zahiri ba amma tare da waɗannan dabaru masu kyau, zaku iya ba nonon ku haɓaka da ake buƙata sosai. Ci gaba da karantawa don koyon yadda ake ƙara girman nono.
Idan baku gamsu da girman nonon ku ba, wannan naku ne.
Yawancin mata suna juyawa zuwa hanyoyi daban-daban na halitta don samun girma nono ba tare da yin amfani da hanya mai mahimmanci kamar tiyata ba. Duk da yake sakamakon waɗannan hanyoyin sun fi dabara, idan kun yi ɗan haƙuri kaɗan kuma kuka tsaya tsayin daka, za ku fara ganin sakamako.
Girman nonon ku yana samuwa ta hanyar haɗin kwayoyin halitta, salon rayuwa, da nauyin jiki kuma yayin da babu wata dabarar sihiri don hawan girman kofi ko biyu, ginawa da toning tsokoki na ƙirjin ku na iya sa ƙirjin ku su yi kyan gani. Yin tausa akai-akai da damshin su na iya sa su taushi da laushi. Idan kun daina shan taba, kuna kiyaye elasticity na fatar ku wanda ke taimakawa wajen guje wa sagging da faɗuwa. Samun nauyi kuma hanya ce mai sauri da sauƙi ta samun ƙarin ƙwayar nono.
Motsa jiki: Kuna iya amfani da motsa jiki na haɓaka nono don ƙara girman tsokoki a ƙarƙashin ƙirjin ku. Wannan na iya sa ƙirjin ku kamar sun fi girma. A zahiri baya girma girman nono ko kofin. Maimakon haka, yana ba da tunanin cewa ƙirjin ku sun fi girma fiye da yadda suke a zahiri.
Idan kana so ka ba shi tafi, tsaya ga turawa, dumbbell tashi da tsoma kirji. Waɗannan su ne guda uku daga cikin mafi sauƙin motsa jiki da za ku iya yi kuma sun fi tasiri.
Yi la’akari da ganyayyaki masu haɓaka nono.
Zaɓuɓɓuka masu yawa na ganye da kariyar shuka da ake zargin suna haifar da haɓakar nono suna samuwa don siyarwa duka akan layi da kuma a shagunan warkarwa na halitta. Ko da yake wasu matan sun rantse da wadannan magungunan na halitta, amma babu wanda a kimiyance ya tabbatar yana da inganci amma wasu da suka yi imani da maganin gargajiya, sun rantse da su. Wasu ganyen da ake zargin suna karfafa girman nono sune:
Gwada tausa nono: Wasu majiyoyi suna da’awar cewa, ta hanyar tausa nono tare da dabarar da ta dace, yana yiwuwa a haifar da ɗan girma nono.
Wani lokaci, waɗannan kafofin suna ba da shawarar amfani da mai na musamman, creams, ko na’urori don ƙarfafa haɓaka. Ko da yake wannan yana iya jin daɗi kuma yana haifar da shakatawa wanda zai haifar da haɓaka a cikin yanayin ku.
Yi la’akari da samun nauyi idan kun kasance sirara.
Nono sun fi hauka ne da nama mai kitse. Kamar sauran nau’in kitse a jiki, wannan yana ɓacewa a ƙarshe lokacin da mutum ya rasa nauyi. Idan kun kasance sirara kuma kuna da ƙananan ƙirjin, sanya wasu ƙarin fam na kitse kawai zai iya taimakawa wajen cika ƙirjin ku.
Koyaya, yana da mahimmanci a lura cewa duk mata suna ɗaukar nauyinsu daban. Wasu matan suna samun kiba a cinyoyinsu, ciki, ko wani wuri kafin su yi kiba a cikin kirjin su don haka ku san jikin ku kafin ku shiga ciki.
Yi la’akari da shan maganin hana haihuwa.
Ga matan da suke son hana juna biyu kuma suna son manyan nono, maganin hana haihuwa zai iya zama mafita mai inganci ga matsalolin biyu, saboda girman nono yana da illa ga yawancin kwayoyin hana haihuwa na hormone.
Yawancin kwayoyin hana haihuwa suna dauke da sinadarin oestrogen na mace, wanda, kamar yadda aka tattauna a kasa, zai iya haifar da ƙananan girma. Duk da haka, kada ku taɓa shan maganin hana haihuwa don kawai samun manyan nono, domin magani ne mai ƙarfi wanda zai iya haifar da mummunar illa. Tabbatar cewa kun tuntuɓi likitan ku kafin ku shiga ciki.