Dalilin Da Yasa Mafi Yawancin Wayoyin Android Ba A Cire Musu Batir

Akwai wayoyi masu batura da ake cirewa a kasuwa – ba kwa ganin su sosai?. Yanzu sun ɗan tsufa. Mafi yawancin yanzu sune wayoy masu batura waɗanda ke manne a cikin wayar. Kuna iya fitar da shi kawai tare da kayan aiki na musamman da kwarewa.

Akwai ‘yan dalilan da suka sa wayoyi masu baturan da ake cirewa suka yi ƙaranci.

1. Rashin Kauri:- Na farko, saboda ƙira silaliya. Batirin da ba za a iya cirewa ba sa buƙatar marfin baya, wanda ke nufin suna ɗaukar sarari kaɗan a cikin wayar. Kuma tun da yanzu mutane suna son wayoyi da aka yi daga kaya masu inganci kuma masu tarin abubuwa, masana’antun sun yanke shawarar ba su daidai da hakan ta hanyar sanya wayoyin hannu su zama siriri. Ɗaukar mafi girma a bar amfani da ƙarancin waɗannan kayan masu tsada, wanda ke fassara zuwa farashi mai rahusa ga abokan ciniki, tare da wayowin komai da ruwan ya fi salo da zamani.

2. Rashin Jin Ruwa:– Yin wayoyin da ba’a cirewa batir ya ba da damar samun wasu wayoyi masu hana ruwa shiga cikin su.

Ƙananan wuraren da ruwa zasu iya shiga cikin sauƙi shine kiyaye su. Kuma tun da ba a rufe lalacewar ruwa a ƙarƙashin yawancin garanti, wannan fasalin ya zama sananne a tsakanin abokan ciniki.

3. Tsaro:- Batura marasa cirewa sun fi dacewa don tsaron ku. A ce wani ya sace wayarka. Tare da makalallen baturi a ciki kuma yana da wahalar isa ba tare da wannan rukunin baya mai cirewa ba. Yana sa ɓarawo ya yi wahala ya kashe fasalin sa ido. Don haka, damar ku na gano dukiyar ku ta fi girma.