Kasuwanci

Turare 3 Mafi Tsada A Najeriya

Turare, kamar kowane abu na alatu, na iya bambanta da yawa cikin farashi dangane da abubuwa daban-daban kamar tufafi, takalma da sauransu.

Yayin da babu shakka akwai turare masu tsada waɗanda ke da farashi iri-iri. Akwai kuma zaɓuɓɓuka masu araha da yawa don masu amfani.

Bugu da ƙari, tunanin mutum game da abin da ya zama mai tsada na iya bambanta dangane da kasafin kuɗin mutum da kimarsu da aka sanya akan ƙamshi.

Gaba-ɗaya, ko ana ɗaukar wasu turare masu tsada ko a’a abu ne na zahiri kuma ana iya tantance su ta hanyar buƙatu da abubuwan da mabukaci ke so.

A kasa akwai turaruka mafi tsada a Najeriya.

Boadicea Sapphire Carbon EPD 100ml Perfume

Kamar yadda kuke gani, wannan turare na Boadicea Sapphire EPD 100ml Perfume ana sayar da shi akan kuɗi har Naira miliyan N1,525,000 (miliyan ɗaya da dubu ɗari biyar da ashirin da biyar) a Najeriya.

Boadicea Sapphire Violet EPD 100ml Perfume

Ana sayar da Boadicea EPD Violent 100ml Perfume akan zunzurutun kudi Naira miliyan N1,453,000 (miliyan ɗaya da dubu ɗari huɗu da sittin da shida) a Najeriya.

Boadicea Blue Sapphire EPD 100ml Perfume

Za a iya samun wannan turaren akan maƙuden kuɗi kimanin Naira miliyan N1,180,000 (miliyan ɗaya da dubu ɗari da tamanin).