Alaƙa

Muhimman Abubuwa 2 Da Alaƙa Mai Kyau Ke Samarwa

Alakar da ba daidai ba za ta sa ka ji kamar kana zaune a cikin keji da rashin taimako, Shin haka ne?

Idan kuna cikin alaƙa ko soyayya mai inganci da kyau za ku ji waɗannan abubuwa biyu a mafi yawancin lokaci:

Yabo Akan Abu Kaɗan

Yawancin ma’aurata sun kasa gina dangantaka na dogon lokaci saboda sun yi watsi da ƙananan abubuwa da suka fi dacewa: nuna godiya ga juna kowace rana.

A bazarar da ta gabata lokacin da ni da saurayina muka sake haɗuwa kuma muka zauna a wuri ɗaya, na lura da bambancin da yayi ga dangantakar mu kawai ta hanyar cewa muna godiya da samun junan mu sau da yawa kamar yadda za mu iya.

Lokacin da abokin tarayya yayi maka wani abu, yana da mahimmanci a gane shi. Ku sani abu ƙarami amma yana iya kawo tasiri mafi girma idan an yi akai-akai.

Ba kwa buƙatar jira har sai wata rana don nuna yadda kuke godiya ga abokin tarayya. Kuna iya yin shi a yanzu.

Kulawa Da Ƙauna

Wannan yana bayyana a fili amma ba ko yaushe haka lamarin yake ba, musamman a cikin dangantaka mai tsawo. Ma’aurata sun fara ɗaukar abokin tarayya a banza.

Duk da haka, idan kun kasance cikin dangantaka mai kyau, za ku ji kulawa da ƙauna mafi yawan lokaci. Na faɗi mafi yawan lokuta saboda ba shi yiwuwa a yi farin ciki a 24/7.

Ba kuna adawa da juna ba, maimakon haka, kuna yin iya ƙoƙarin ku don tallafawa juna a ƙarƙashin kowane yanayi.

Advertisement