Al'umma

Ƙarya 3 Masu Haɗari Da Maza Ke Yiwa Mata Don Samun Soyayyar Su

Ba sabon abu ba ne cewa wasu mazan sun yi nisa da yawa don faɗin ƙaryar da za a iya gujewa don kawai su mallaki zuciyar mata.

Wannan yakan faru ne a farkon lokacin da wasu daga cikin waɗannan mazan ke neman duk wata hanya mai yuwa don sa matan su faɗa soyayya da su. Yau zamu tattauna karairayi 3 da wasu mazaje ke yi don su mallaki zukatan mata waɗanda daga baya sukan yi musu illa.

Suna karya game da matsayinsu;

Wasu mazan suna yin ƙarya game da matsayinsu don kawai su mallaki zuciyar mata. Wasu daga cikin waɗannan mazan suna aure, amma sun yi ƙarya game da shi suna cewa ba su da aure. Abin ya kara dagulewa, wasun su ma sun yi aure da ’ya’ya. Amma suna yin kamar ba su da aure don kawai su sa matan su faɗa soyayya da su. A wasu lokuta, wasu matan da suka faɗa soyayya da su za su gano ainihin matsayin waɗannan mutane. Wancan a yi amfani da su a kansu domin sun yi ƙarya a farkonsu. Me zai hana a fadi gaskiya? Idan wata mace har yanzu tana son yin soyayya da ku, za ta yarda da hakan.

Wasu daga cikinsu suna yin ƙarya game da ayyukansu;

Kai ma’aikaci ne na yau da kullun a kamfani ɗaya irin wannan. Amma, ba kwa son gaya wa matan gaskiya. Kuna yi musu ƙarya cewa kai ma’aikaci ne ko kuma kana aiki a babban kamfani ɗaya. To, wasu matan sun fada kan wannan karya amma idan sun gano gaskiyar daga baya sai su yi amfani da ita a kan wadannan mazajen da suka fi son yin karya. Yin irin wannan ƙaryar don kawai mace ta faɗi a gare ku abu ne mai haɗari kuma mara kyau.

Suna faɗar ƙarya game da abin da suke samu;

Wannan ya ɗan bambanta da abin da ke sama. Yayin da abin da ke sama ya yi magana game da matsayin aiki da martabar da ke tattare da shi, wannan batu na musamman ya mayar da hankali kan ainihin adadin kuɗin da mutum yake samu a cikin wata guda. Don haka wannan ba ruwansa da irin aikin da mutum yake yi sai kudin da ke fitowa daga cikinsa. Wasu matan ba su damu da irin aikin da kuke yi ba. Abin da suka damu da shi shi ne cewa kuna samun isassun kuɗi don ku kula da su sosai.

Wasu mazan suna yin ƙarya da cewa suna samun kuɗi mai yawa. Da wannan, suna da’awar cewa za su iya kula da mata da kyau. Sa’ad da wasu mata suka ba da kansu ga dangantakar kuma suka fuskanci mummunar gaskiyar, hakan zai jefa su gaba da waɗannan mutanen da suka yi kama da cewa sun yaudare su ta hanyar da’awar samun abin da ba su samu ba. Wannan shine dalilin da ya sa ba shi da kyau a faɗi wasu ƙarya masu haɗari don kawai a sa yarinya ta fado muku.